MFUKO WA SELF

SELF MF

“Giving the People
a Working Chance’

FOMU YA MAOMBI YA MKOPO KWA MSME-BINAFSI

Tiki (V)

Umeoa/ Umeolewa

Ofisi ya kanda

Maelezo Binafsi

Hujaoa/ Hujaolewa Umeachika

Mjane Jinsia

Uraia

Jina la kwanza na Kati

Jina la Ukoo

Tarehe ya kuzaliwa

Aina ya Kitambulisho (tiki V)

Mtaa Kata

Passport |k/uraia

Kadi ya Kura Leseni ya udereva

Maelezo ya mahali unapoishi

Wilaya

Namba ya kitambulisho

Namba ya nyumba

Nyumbani kwako ni karibu na nini ? Taja kitu

Aina ya makazi

Namba ya simu

Mtaa Kata

maarufu kilichoko karibu mfano; msikiti/kanisa,
jengo nk. Familia Kupanga
Unaishi hapo tangu lini ? Idadi ya wategemezi Yangu Nyingine

Maelezo kuhusu Biashara

Wilaya

Namba ya nyumba

Biashara yako ipo karibu na nini ? Taja kitu
maarufu kilichoko karibu mfano; msikiti/kanisa,

Aina ya makazi

jengo nk. Familia Kupanga| IYangu |
Una leseni?  |Ndiyo | |Hapana | Una TIN namba INdiyo| Hapana | |Aina Ya Biashara |

Jina la Umefanya biashara hii kwa muda gani?

Biashara Mtaji uliopo kwenye biashara kwa sasa?

Jina la anaye kusaidia kwenye biashara | | Uhusiano | Simu yake

Kiasi cha mauzo kwa mwezi

Matumizi ya biashara

|Matumizi ya nyumbani

Una kipato kingine?

Ndiyo

Hapana Taja aina ya Kipato

Kiasi kwa mwezi

Mtoa taarifa binaifsi (Mmoja awe mke au mme, kwa wasio na mwenzi andika mtu wa karibu)

1 Jina Uhusiano Simu:

2 Jina Uhusiano Simu:

Maelezo ya Ziada

Taarifa za dhamana kwa ajili ya mkopo

S/N

Aina ya Dhamana Sehemu ilipo Dhamana Thamani

Taharifa za mikopo uliyonayo kutoka Tasisi/benki nyingine:

Jina la taasisi/Benki kiasi cha mkopo kilichotolewa tarehe mkopo ulipotolewa

Maelezo ya Mkopo unacomba Mfuko wa SELF
Madhumuni ya mkopo

Kiasi unachoomba Muda wa kulipa(miezi) Kiasi unachoweza kulipa kwa mwezi

baki ya mkopo

Kuruhusu Benki Kutafuta Taarifa Zako

Sisi/mimi niliosaini hapa chini nathibitisha kuwa kuwa maelezo niliiyojaza kwenye fomu hii in ya kweli. Natoa idhini kwa mfuko wa SELF kutafuta taarifa zangu/ zetu kutoka
kwa mtu yeyote (majirani, marafiki washirika wa biashara n.k), benki , taasisi ya fedha au ofisi ya rejea ya mikopo (Credit Reference Bureau). Naridhia pia mfuko wa SELF
kupeleka taarifa zangu/zetu za ukopaji kwenye “Credit Reference Bureau”.

Sahihi au dole gumba la mwombaji mkopo Tarehe

Chora nyuma ya fomu hii ramani ya kufika kwenye biashara yako na Nyumbani Kwako

(Kwa matumizi ya Ofisi tu)

Tarehe ya kupokea maombi Ofisi ya Kanda Tarehe ya kupokea maombi makao makuu




